The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
bababad
Second Year Student
bababad

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat Apr 03 2010, 19:38

ชื่อเล่น : นัน
ทีมที่ชอบ : ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะสนุกค่ะ ตัวละครหล่อค่ะ 5555 5 +
คุณ จะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : 100%
ขึ้นไปข้างบน Go down
Blackangel
First Year Student
Blackangel

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyTue Apr 20 2010, 15:53

ชื่อเล่น : ฟุ
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ+ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดี แถมอุดมไปด้วยหนุ่มหล่อ 555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ขอไปๆมาๆแล้วกันเนอะ
pondyly
pondyly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat Apr 24 2010, 20:47

ชื่อเล่น : ไลท์
ทีมที่ชอบ : SEIGAKU
ทำไมถึงชอบ PoT : กรี๊ดมากๆ คำตอบคือไม่รู้ ชอบแบบไร้เหตุผล
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ตลอดกาล.....นิรันดร
pt_thmsj
pt_thmsj

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat May 15 2010, 14:21

ชื่อเล่น : ปุ้ม เจ้าฮะ ^^
ทีมที่ชอบ : แน่นอนเจ้าฮะ เซชุน (เซงาคุ) เจ้าฮะ ^^
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบอ่ะ เป็นอนิเมเรื่องแรกที่ดูแล้วติด ^^
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่เจ้าฮะ อยู่ตลอดไป ถ้าไม่ย้ายนะเจ้าฮะ ^^
NaoMi
NaoMi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyWed May 19 2010, 02:07

ชื่อเล่น : พลอย
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูไปดูมาแล้วค้นพบว่า...หล่อๆทั้งนั้นเลยนี่หว่า 555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : มี PoT ที่ไหน มีเราที่นั่น อิ อิ
goldracket
goldracket

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyWed May 19 2010, 21:05

ชื่อเล่น :ภูนะครับ
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ก้อผมชอบดูการ์ตูนกีฬายุเเล้วหนะครับ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก้อเข้ามาเจิมๆ เอิ้กๆ
AnnaLisZ
AnnaLisZ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyThu May 20 2010, 23:12

ชื่อเล่น : แอน นะค่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูแล้วก็ติดมาเรื่อยๆ สนุกมากก แล้วก็แบบว่า ชอบหัวปักหัวปำเรย อิอิ Smile
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย AnnaLisZ เมื่อ Tue May 25 2010, 06:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Smilesnake
Smilesnake

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyFri May 21 2010, 15:07

ชื่อเล่น : ป๊อป
ทีมที่ชอบ : เซงาคุอยุแว้วววววววว ><
ทำไมถึงชอบ PoT : หนุก ฮา เล่นเทนนิสเก่ง
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้าว่างก้อจะมาสิงเน้อออออ
ryoma1
ryoma1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyFri May 28 2010, 11:45

ชื่อเล่น :ต้น
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT :ชอบท่าสูตรแต่ละคน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไห ม๊ ? :เดี๋ยวคิดดูก่อน

Very Happy Very Happy
join
join

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyFri Jun 25 2010, 23:47

ชื่อเล่น : JoY
ทีมที่ชอบ : Seigaku
ทำไมถึงชอบ PoT : อืม...ก็ชอบอ่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ถ้าว่างก็จะมานะจ๊ะ ^^

nichi
nichi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyTue Jul 06 2010, 14:51

ชื่อเล่น : นิชิ
ทีมที่ชอบ : เด็กโอซาก้า ชิเท็นโฮจิค่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะโดนชิราอิชิซังหลอกให้หลงค่ะ XD
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : กำลังพยายามสิงอยู่ค่ะ ^^

ฝากตัวด้วยนะคะ
nongice
nongice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySun Jul 11 2010, 19:16

ชื่อเล่น : ไอซ์
ทีมที่ชอบ : ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบดูการ์ตูน แล้วก้อรัก ท่านเรียวมะ มากๆๆๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก้อไม่รู้เหมือนกัน
maylody
maylody

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyMon Jul 12 2010, 16:28

ชื่อเล่น : เมย์จ๊ะ*
ทีมที่ชอบ : แน่นอน เซงาึุคุ ~!
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะ มีแต่ึคนหล่อ ๆ 55
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : หนูขอแอบค่าา งิงิ ๆ [ล่อเล่น ๆ หุหุ =.,=]
sarunya90
sarunya90

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyTue Jul 13 2010, 16:26

ชื่อเล่น : เอ
ทีม ที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ของชอบ เวอร์ดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้ กับเราไหม๊ ? : ไปไหนไปด้วย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประวัติย่อยๆเราเอง Tenimyu My Love 555+   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyWed Jul 14 2010, 07:36

... "D" จ้า

เราชื่อ เจน
ชื่อในภาาญี่ปุ่นคือ โซะระ (แปลว่าท้องฟ้า)
อายุ 18 แต่เรียนอยู่มหาลัยแล้ว 5555+
วันเกิด (เหมือนกับอินุอิ 555+) 1992 มิถุนายน 03 Smile
ส่วนสูง 168 เวนติเมตร
น้ำหนัก 46 กิโลกรัม
คู๋ที่คลั่งไคล้ Tezuka X Fuji (สามีภรรยาของเซย์ชุน 555 คลั่งสุดๆ) oishi X Eiji (นี่ก็น่าร๊ากกกกกก!!!!.....เอจิชอบอ้อนโออิชิ 555+ ก็เลยชอบ) Momoshiro X Ryoma (นี่ก็น่ารักดี แปลกไปอีกแบบ ตัวเล็กอย่างเรียวมะ กับตัวโตอย่างโมโมะ ไม่ได้ไซส์เลย) Inui X Kaidou (แหวกแนว.... silent แต่นิสัยค่อนข้างแปลกคล้ายกัน.....แต่ก็เหมาะดีอ่ะ เพราะอินูอิก็คอยฝึกซ้อมให้ไคโดอยู่แล้ว......เฮ้ย!!! ......อย่าคิดลึกน๊ะค๊าาา Shocked )

ตั้งหัวข้อเรื่อง: 5555+......   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyWed Jul 14 2010, 07:42

ชื่อเล่น : เจน
ทีม ที่ชอบ : เซย์งาคุ (ร๊ากกกที่ซุ๊ดดด)
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็รักอ่ะ..... ชอบด้วย หว่อดี แล้วอีกอย่าง....เรากำลังเล่นเทนนิสด้วยพอดี 555+ Very Happy Laughing
ตัวละครที่ชื่นชอบ : เซย์งาคุ love Tezuka คุงค๊า.....สามีอิชั้นเองใครจะทำไมมิทราบ Twisted Evil
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้ กับเราไหม๊ ? : เว็บไหนของ Prince of Tennis เราก็เฝ้าหมด (ปัจจุบันมีเยอะม๊ากก สมัครไว้หลาย)
anti-virus
anti-virus

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyThu Jul 29 2010, 19:16

ชื่อเล่น : แอ๊น
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ริคไค เฮียวเท (จะว่าไปก็หมดทั้งเรื่องง่ะ -*-)
ทำไมถึงชอบ PoT : ฟูจิ กะ เทะสึ > < 55555 จะว่าไปก็ไม่มีเหตุผลนะ หุหุ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : คิดว่านะ ^ ^;
trakarnta
trakarnta

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyThu Sep 02 2010, 18:15

ฮาโหลวววววว หวัดดี

ชื่อเล่น : เม คร้า
ทำไมถึงชอบ PoT : แอบชอบเรียวมะงัยย ยย ช่างน่าหลงไหล ชอบทุกคนนั่นเเหละ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อ๊า แน่นอน
nitep22
nitep22

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ผมสมาชิกใหม่นะคับ   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat Sep 04 2010, 19:38

ชื่อเล่น : ตาม
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ เซชุน
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบดู และ ชอบเล่นเกมนี้ มากๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : มาทักผมก็อยู่ตลอดนะคับ
Baka
Baka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat Sep 18 2010, 19:38

ชื่อเล่น : พิชญ์ / พิษ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะชอบมาก - มากที่สุด
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เท่าที่จะทำได้ 55 สิงสิ-_-
momokuma
momokuma

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySat Oct 02 2010, 22:43

ชื่อเล่น : MoMo cheers

ทีมที่ชอบ :king I am RIKKAI!!

ทำไมถึงชอบ PoT : บอกไม่ได้ค่ะ เพราะไม่รู้ ฮ่าๆๆ
รู้แค่ว่าชอบมากกกกกกก ก็เท่านั้น เหะ เหะ tongue

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : จะพยายามค่าาาา *อยู่ทุกวันนี่โอมั้ยคะ อิอิอิ*
feilong1
feilong1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyMon Oct 11 2010, 21:47

ชื่อเล่น : ฝ้าย
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะชอบkaidoh kaoru
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : จ้าาา...
pumpuy_dk
pumpuy_dk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyTue Oct 12 2010, 19:32

ชื่อเล่น : ขวัญค่ะ
ทีมที่ชอบ : ย๊าก ตอบยากมากเพราะหลายใจ เซชุนล่ะกัน
ทำไมถึงชอบ PoT : ผู้ชายเยอะดี กร๊ากกก ล้อเล่นค่ะ ชอบเนื้อเรื่อง ชอบลายเส้น ชอบเพราะรัก สุดท้าย ชอบเพราะเรียวมะ 55555+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : จะสิงสถิตอยู่ที่นี้ล่ะค่ะ แล้วจะไปคุยด้วยที่CBox ค่ะ

conan48699684

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptyWed Oct 13 2010, 20:38

ชื่อเล่น : แล้วแต่
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ!!!
ทำไมถึงชอบ PoT : ป๋าเทะ! เรื่องนี้ทำให้เราเล่นเทนนิสต่อไป(ตอนแรกจะเลิกแล้ว555+)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอน!
love_fuji
love_fuji

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 7 EmptySun Oct 31 2010, 19:47

ชื่อเล่น : มาริค่ะ
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ กับ ริคไคค่ะ ๕๕
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะภาพสวย เนื้อเรืื่องดี ผู้ชายหล่อ ๕๕๕
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : โอเคค่ะ

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 7 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next