The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
fahcrazii
First Year Student

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyFri Dec 18 2009, 14:14

ชื่อเล่น : ฟ้าข๊ะ (;
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ>//<
ทำไมถึงชอบ PoT :ชอบ บเรียวมะ!!
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : (:

ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยข๊ะ,
เด็ก ชร,
ขึ้นไปข้างบน Go down
Third Year Student

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Dec 19 2009, 17:11

ชื่อเล่น : Boo!
ทีมที่ชอบ : เซงาคุค่ะ แต่ถ้าฟูจิย้ายไปทีมไหนก็จะย้ายทีมที่ชอบเหมือนกัน ^o^
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะเวอร์สุดยอด ที่สำคัญคือ มีฟูจิอยู่ในทีม
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนค่ะ
ปล.รักฟูจิ ชูสึเกะที่สุดเลยค่ะ
maneejun
maneejun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Dec 19 2009, 23:43

ชื่อเล่น :รุ้งRolling Eyes
ทำไมถึงชอบ PoT :เรื่องส่วนตัวนะEvil or Very Mad
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ไม่อยู่แล้วจะแนะนำตัวไหมล่ะคิดหน่อยดิ ชิ Sleep

ปล.ไคโดคือพ่อของลูกฉัน
LuV tesu
LuV tesu

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySun Dec 20 2009, 17:14

ชื่อเล่น : จูน ^^

ทีมที่ชอบ : แน่นอนว่าต้องเป็น เซย์งาคุ อยู่แล้วววววว

ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่มีเหตุผล แบบดู+อ่านแล้วว ตกหุมรักเลย เหมือนรักแรก พบ ฮ่าฮา

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่อยู่แล้วจะสมัครทำไม จริงมั๊ย???

ปล.หัวใจมีแต่เทะสึกะ+ฟูจิ ^^
mamabisho
mamabisho

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Dec 26 2009, 00:14

ชื่อเล่น : เตย
ทีมที่ชอบ : ไม่มีเป็นพิเศษ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะเรียวมะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่แระ
TangoDes
TangoDes

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyThu Jan 07 2010, 15:08

ชื่อเล่น : เทล
ทีมที่ชอบ : เฮียวเทจร้า
ทำไมถึงชอบ PoT : เล่นเทนนิสอยู่แล้ว เลยชอบ*-*
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : มาข้าไปหน่อย แต่อยู่แน่นอนจ้า มาเพื่อเป็นตัวแทนอาโตเบะ *-*

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyFri Jan 15 2010, 21:06

ชื่อเล่น ;; ไรซ์
อายุ ;: 15
เพศ ; x
ทีมที่ชอบ ;เซย์งาคุ ! vs เฮียวเท
ทำไ มถึงชอบ ; มันเป็นชีวิตแล้วจิตใจไปแล้วละ >
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ; สิงไปเรื่อยๆ

flower flower flower flower flower
hayato
hayato

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyTue Jan 19 2010, 23:21

ชื่อเล่น ;; ฮายาโตะ
อายุ ;: 25 - 30
เพศ ; ระบุไม่ได้คะ
ทีมที่ชอบ ; ทุกทีม
ทำไ มถึงชอบ ; เพราะตัวละครทุกตัวมีความเด่นแตกต่างกัน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ; อืมมม......มมมม
hot_kg
hot_kg

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyMon Jan 25 2010, 17:21

ชื่อเล่น : กิ๊บ
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็ฟูจิกับเอจิเซ็นอยู่ -*-
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : .... ไม่บอกได้มั้ยคะ ถ้าไม่ย้ายก็อยู่เรื่อยๆ ^^
Lieber_II
Second Year Student
Lieber_II

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyMon Jan 25 2010, 23:47

ชื่อเล่น :บี
ทีมที่ชอบ :เซงาคุกับสาธิคริไค
ทำไมถึงชอบ PoT :มันสนุกดี พอดูไปเรื่อยๆก็เลยติด (ซะงั้น)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ไม่สิงอะเรามะใช่ผี - - แค่มาดูเรื่อยถ้าไม่ติดเรียน แงะ - -
nestle
nestle

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Jan 30 2010, 19:04

ชื่อเล่น : เนสท์ (หนึ่งในชื่อเล่นสารพัด...)

ทีมที่ชอบ : สาธิตริคไค!!

ทำไมถึงชอบ PoT : อืม...หลายเหตุผลแฮะ
ปกติจะดูแต่การ์ตูนแนวลึกลับ ไม่เคยสนใจแนวกีฬาเลย
ก็มี PoT นี่แหละที่ทำให้หลงใหลได้อย่างไรไม่อาจทราบได้...
ที่แน่ ๆ ตอนนี้ภาษาญี่ปุ่นดีขึ้นมากเพราะ PoT นี่ล่ะ

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ครับ!!
lovemom
lovemom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyTue Feb 02 2010, 18:31

ชื่อเล่น : เก๋
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุจิ (ถามได้) อิอิ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะมีเอจิเซ็น หุหุ ฮะฮะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่ไปเรื่อยๆ คริๆ ตราบใดที่มีที่รักของฉ๊านอยู่ที่นี่ โหะๆๆๆ

สุดท้าย...ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊า ^______^
shiohin
shiohin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyFri Feb 05 2010, 20:45

ชื่อเล่น : เรียก ยูคิโกะ แล้วกัน
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุจิ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะเอจิเซ็นเท่มากๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่แล้วค่ะ
t00t
t00t

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Feb 06 2010, 20:05

ชื่อ : เต๋า
ทีมที่ชอบ : สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ : ชอบแบบไม่มีเหตุผล !
คุณจะสิ่งอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม ? : เปิดcomเมื่อไรสิงเมื่อนั้น
ploy55
ploy55

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyThu Feb 18 2010, 19:09

ชื่อเล่น : พลอย
ทำไมถึงชอบ PoT : เป็นคนที่ชอบการ์ตูนอยู่แล้วพอดูpotครั้งแรกก้ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆบอกไม่ถูกเลย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? อยู่แน่นอน
sueshiiyama
sueshiiyama

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyMon Feb 22 2010, 12:24

ชื่อเล่น : เรียกว่า ซูชิ่ แล้วกันนะคะ ^^"
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดี , ตัวละครหล่อ , เพิ่งเคยดูการ์ตูนกีฬาแล้วชอบนี่ล่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ว่างแล้วจะมาแน่นอน! Smile

ฝากตัวด้วยค่ะ.
boomzaman
boomzaman

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyThu Feb 25 2010, 02:49

ชื่อเล่น : บูม
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะเทนนิสเป็นกึฬาที่ผมชอบ และมันก้อหนุกดี(โดยเฉพาะตอนฮาๆ)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : จะพยายามเข้าบ่อยๆคับ
sakurayuki
sakurayuki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Feb 27 2010, 21:21

ชื่อเล่น :ยูกิ
ทีมที่ชอบ :เซงาคุกับเฮียวเทค่ะ
ทำไมถึงชอบ PoT : ตอนแรกอ่านแล้วก็รู้สึกเฉยๆแต่พออ่านไปเรื่อยๆกลายเป็นติดงอมแงมซะงั้น55
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนค่า
blossomr
blossomr

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySun Feb 28 2010, 11:05

ชื่อเล่น : อาร์จ้าา
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ ^^
ทำไมถึงชอบ PoT : สำหรับเรา รักไม่มีเหตุผล >///<
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง!!
Vaytarnnoii
Vaytarnnoii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyMon Mar 08 2010, 16:47

ชื่อเล่น : Koy
ทีมที่ชอบ : Seigaku
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดี (นิสัยเหมือนเรียวมะ)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง
winex2
winex2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyWed Mar 10 2010, 19:59

ชื่อเล่น : มิ้นโตะ
ทีมที่ชอบ : ชิเท็นโฮจิ ~♥️
ทำไมถึงชอบ PoT :{เพราะรักปุริ} เป็นการ์ตูนที่ดู+อ่านตั้งแต่ต้นจนปัจจุบันก็ไม่เบื่อ และสนุกๆ เป็นการ์ตูนกีฬาที่สนุกที่สุด เลย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ทั้งวันเลยก็ได้เพื่อปุริ และ สาวกทุกคน
ToEy
ToEy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyThu Mar 18 2010, 23:00

ชื่อ - เตย
อายุ - 16
เพศ - ญ
ทีมที่ชอบ - เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT - เพราะว่า.....ตัวเองเล่นเทนนิสมั้งก็เลยชอบอ่ะ Razz
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? - แน่นนอนอยู่แล้ว ววว Wink (ถ้าว่างนะค๊ะ) Shocked
misu-chan
misu-chan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptyFri Mar 19 2010, 20:55

ชื่อเล่น :ยูเมโนะ มิซึ เรียกมิซึก็ได้นะคะ>A<
ทีมที่ชอบ :ริคไคไดค่ะ~
ทำไมถึงชอบ PoT :เพราะสนุกแล้วก็ลุ้นละมั้งคะ(แต่ไม่ชอบสัจธรรมพระเอกอ่ะ=A=) มีตอนฮาๆกับตอนจิบิด้วย
ดูแล้วไม่เบื่อค่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :แน่นอนค่ะ
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Mar 20 2010, 07:34

สวัสดีจ้ราคุณรุ่นน้องที่รักมาทำไมตอนบอร์ดร้างคะเนี้ยะ
littlefish
littlefish

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 6 EmptySat Apr 03 2010, 14:32

ชื่อเล่น : นาเดีย ^^

ทีมที่ชอบ : แน่นอนว่าเซงาคุ

ทำไมถึงชอบ PoT : หนุกอ่า น่ารัก ชอบๆๆๆๆ

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : วันไหนว่างเข้าแน่นอนค่า~

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 6 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next