The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Mar 26 2009, 17:47

แบบฟอร์มสำหรับคนไม่รู้จะเขียนอะไรดี

อ้างอิงจาก :
ชื่อเล่น :
ทีมที่ชอบ :
ทำไมถึงชอบ PoT :
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :

ชื่อเล่น : เบน
ทีมที่ชอบ : ชิเท็นโฮจิ
ทำไมถึงชอบ PoT : คลั่งสุด ๆ--*
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่งั้นจะเป็น แอดมินเรอะ !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Mar 26 2009, 18:03

ชื่อ ออ๊ฟ
อายุ 20
ทีมที่ชอบ ริคไค
ทำไมถึงชอบ Pot เพราะรู้ไปซะหมด 55+
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? 55+ ไม่บอกหรอก คิคิ
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Mar 26 2009, 23:54

ชื่อเล่น : นัด
ทีมที่ชอบ : ชิเท็นโฮจิ
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูมาครบทุกตอน+หลายรอบแระ -*-
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้าๆ ออกๆ ซุ่มๆ

แก้ไขล่าสุดโดย snitsamanlarp เมื่อ Thu Apr 02 2009, 21:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง
kaarra
First Year Student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Mar 27 2009, 22:08

ชื่อเล่น : เอ๊ก~ (x)
ทีมที่ชอบ : เปนกลางได้มะ^^" ไม่ได้ก็ ริคไค ละกัน
ทำไมถึงชอบ PoT : เหมือนกลับไปเปนเดกตอนดูดราก้อนบอล-..-
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แอบสิงได้แมะครับ^^"
meiner
Real Player
Real Player
meiner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Mar 27 2009, 23:52

ชื่อเล่น : บุ๋ม
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็มันชอบอะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็นะตามมาจากบ้านที่แล้วอะ
ก็คงจะอยู่ต่อ ถ้าไม่ย้ายอีก(เพราะถ้าย้ายเราก็ย้าย)
Second Year Student
Second Year Student

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptySun Mar 29 2009, 20:55

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ทุกคน

ชื่อเล่น: มาโกะ (เรียกมาโกะจังนะคะ)
ทีมที่ชอบ: เซงาคุ อยู่แล้ว ^^
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็มาโกะ ร๊ากเจ้าชายที่มีนามว่า เอจิเซ็น เรียวมะ มากที่สุดในโลกไงคะ หนุ่มๆเยอะดี เนื้อเรื่องก็ ดูแล้วอ่านแล้วติดสุดๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิงสิคะสิง ปายตลอดแหละ ก็บ้านหลังนี้มีแต่เจ้าชายที่น่าโฮกนี่นะ อ๊ายย เดี๋ยวจับจิ้นซะเลยนี่
improves
improves

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptySun Mar 29 2009, 22:51

- ยินดีที่ได้รู้จักนะงิ -
ชื่อเล่น: อาร์ต
ทีมที่ชอบ: เซงาคุ ^~^
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะมีตัวละครที่มีลักษณะคล้ายตัวเอง(มั้ง) และก้อออกแนวเวอร์ๆดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ต้องสิงสิ มีที่หั้ยอยู่ มิอยู่ได้ไงละ อิอิ
Subtitute Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptySun Mar 29 2009, 23:42

ยินดีที่ได้รู้จักฮับ

ชื่อเล่น: ติครับ (เรียนซูซาคุดีกว่า)
ทีมที่ชอบ: เฮียวเท กับสาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูเเล้วสนุกครับ ลายเส้นสวย
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่ตลอดเลยครับ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyTue Mar 31 2009, 17:28

ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ ^^"
Little_Miko
Little_Miko

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รูจักนะ   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyTue Mar 31 2009, 20:28

ชื่อเล่น แอน
อายุ 15
เพศ หญิง
ทีมทีชอบ เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบPOT ไม่รู้สิ มารู้ตัวอีกทีก็ชอบแล้ว
คุณจะสองอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊? แน่นอนค่ะ
bright
bright

ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัดดี   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyWed Apr 01 2009, 00:44

ชื่อเล่น ไบทร์
อายุ 12
เพศ ชาย
ทีมที่ชอบ เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ ไม่รู้
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ไม่แน่ใจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัว   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyWed Apr 01 2009, 10:24

ชื่อเล่น ฟูจิ
อายุ 14
เพศ ชาย
ทีมที่ชอบ เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ ก็ชอบดูอ่ะครับ^^
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? ก็ได้นะครับ
Jenife
Jenife

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyWed Apr 01 2009, 16:19

ชื่อเล่น มายด์
อายุ 14 ปี
เพศ หญิง
ทีมที่ชอบ เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ ตัวการ์ตูนน่ารัก เนื้อเรื่องสนุกค่ะ ^ ^
บอร์ดดีดีก็ต้องอยู่ๆแล้ว
RYOMA~~
RYOMA~~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyWed Apr 01 2009, 19:14

ชื่อเล่น มอส
อายุ 14 ปี
เพศ หญิง
ทีมที่ชอบ เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ ก้อเรียวมะอ่ะน่ารัก
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? แล้วแต่เพราะต้องไปเรียน
steptommy
steptommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyWed Apr 01 2009, 21:47

ชื่อเล่น : แต้ม
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบดู prince of tennis ดู แล้ว สนุกดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แว๊ปไป แว๊ป มา อยู่แถวนี้แหละ ^^
Amazatozeed

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Apr 02 2009, 19:01

ชื่อเล่น : ต้น
ทำไมถึงชอบ PoT : มันสนุกอะนะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :เข้าๆ ออกๆ ก็เรื่อย ๆ
gpanda
gpanda

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Apr 02 2009, 22:53

ชื่อเล่น : ลูกเกด
ทำไมถึงชอบ PoT : เป็นการ์ตุนที่ดูแล้วหยุดดูไม่ได้เลย สนุก น่าติดตามอ่ะค่ะ ที่สำคัญ เรียวมะ กับเทสซึกะ หล่อโดนมากๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็จะแวะมาเรื่อยๆค่ะ Razz

ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะค่ะ Basketball ยังอ่อนหัดอยู่นะ อิอิ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyThu Apr 02 2009, 23:48

อยากบอกเพื่อนๆชาวบอร์ดpotเเละคนอื่นๆว่า

อย่าลืมมาคุยกันนะครับ ที่ C-BOX

เเล้วมาคุยกันนะครับ
d3moncool
Third Year Student
d3moncool

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 00:10

ชื่อเล่น : เหมี ยว ’
ทีมที่ชอบ : ชิเท็นโฮจิ ♥️ สุด ๆ
ทำไมถึงชอบ PoT : เปนการ์ตูนที่รวมผู้ชายหล่อไว้เยอะมั่ก แล้วก็ อิมเมจแต่ละคนทำให้ต้องติดตามสุดๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่น๊อ น !! จะมาให้ บ่อยที่สุด ♫♪..
Real Player
Real Player

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 11:34

ยินดีต้อนรับน่ะครับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย snitsamanlarp เมื่อ Sat Apr 04 2009, 23:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
demonmanna
demonmanna

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 13:02

ชื่อเล่น : เดี่ยว
ทำไมถึงชอบ PoT : จะเข้ามาอัดเรียวมะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ก็จะแวะมาเรื่อยๆนะ
Timcanpy
Timcanpy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 14:40

ชื่อเล่น : ฮารุ
ทีมที่ชอบ : seigaku,Rikkai จริงๆก็ชอบทุกทีมอ่า
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดี เวอร์ได้ใจ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนอยู่แล้ว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 17:20

ชื่อเล่น: มิน

ทีมที่ชอบ: เซงาคุ♥️ & ริคไค(สโมสรผึ้งน้อย^^)♥️

ทำไมถึงชอบPOT:ก็แฟนแสดงเรื่องนี้นี่คะ(ไม่ใช่ละ -*-) แหมๆ...ก็เรื่องนี้มีแต่หนุ่มๆน่าเจี๊ยะทั้งนั้นเลย ฮี่ๆๆๆ(มารร้าย!!!)
แล้วก็ยังสนุกแบบเว่อร์ได้ใจอีก 555++ ไม่ชอบก็ให้มันรู้ไป วะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!(โหมดคาวามูระเบิร์นนิ่ง)

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊:เอ่อ...ถ้าสิงแล้วจะให้เป็นผีอะไรล่ะคะ?? ^^(โห~มุข พวกเดียวกะเดวิดเลย- -^)
เอาเป็นว่าจริงแท้แน่นอนค่ะ ส่วนจะให้เป็นผีอะไร ก็ขอเป็นผีบ้าละกันค่ะ บ้ารักเทนิปุริไง เหอะๆๆ(ยังไม่เลิก)

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^....เหอๆ(ยังมีอารมณ์บ้าติดอยู่ -*-)
nikkou
nikkou

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 18:02

ชื่อเล่น : แก้ม
ทีมที่ชอบ : ริคไคไดค้า~~~♥️
ทำไมถึงชอบ PoT : ก็เพราะเรื่องนี้มีริคไคสุดที่ loveอยู่ไงหละ สนุกเวอร์ได้ใจสุดๆ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนที่สุดคะ 555+
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! EmptyFri Apr 03 2009, 22:12

ยินดีต้อนรับนะ สาว สาว สาว =w=

ฮารุ มิน แก้ม 5555

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 9ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next