The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

สอบถามหน่อยนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Akabana
First Year Student
First Year Student
Akabana

สอบถามหน่อยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถามหน่อยนะครับ   สอบถามหน่อยนะครับ EmptyTue Dec 14 2010, 00:37

คือ เนื่องจากก็ไม่เคยดูมาก่อนเลยนะครับ เรื่อง Prince of tennis พอดีว่างไปเจอในบิทแล้วลองโหลดมาดู

ก็เลยติดซะงั้น - -" ตอนนี้ผมดู ภาค 1-3 ไปแล้ว ภาค 4 กำลังจะโหลดเสร็จ แล้วก็ดูเป็นภาค OVA อารายนี่ล่า

มันเป็นการแข่ง ที่ เรียวมะใช้ท่าไร้ที่ติ ได้อ่ะครับ สู้กับคนที่เป็นบุตรแห่งพระเจ้าอะไรนี่ล่ะ รู้สึกว่าก่อนแข่งเรียวมะเสียความทรงจำก่อนด้วย

คือผมอยากรุ้ว่า ที่ผมดูนี่จบเนื้อเรื่องแล้วใช่ใหมครับ มันมีต่ออีกใหมก็เห็นว่าจบดีแล้วอ่ะครับ ใจไม่อยากให้มีแค่นี้อยากดูต่อ่อะครับ T_T
ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามหน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1