The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!

Go down 
winkypim
-BrauBaru-
Seventies_
Santagelo
koedsilp
tukdanai
ArtistarBlaze
EchizenP
namob
HyunBo
jeans hot
nana--n
pkd
koraveemymelody
Mantana
kinn
Ball26
mickey1014
10011997
hijigin
maice
bamukmak
Akabana
choojizen
0silver0
Mena_1957
momo20988
Aui-Chaser
love_fuji
conan48699684
pumpuy_dk
feilong1
momokuma
Baka
nitep22
trakarnta
anti-virus
Tenimyu MyLove
sarunya90
maylody
nongice
nichi
join
ryoma1
Smilesnake
AnnaLisZ
goldracket
NaoMi
pt_thmsj
pondyly
Blackangel
bababad
littlefish
misu-chan
ToEy
winex2
Vaytarnnoii
blossomr
sakurayuki
boomzaman
sueshiiyama
ploy55
t00t
shiohin
lovemom
nestle
Lieber_II
hot_kg
hayato
oonicekanata
TangoDes
mamabisho
LuV tesu
maneejun
Fuji-Syusuke
fahcrazii
0u0uh
kanako
pandajacky
ammkiky
EchizenRyoma
nuuim
icewoman
yu-yun_
Miki_K
natthaphat007
fangfang
RetsUkawA_AisE
dgsdg
AKAMEBIKEI
yukichi
w-i-n-e
kan_pi
WhY-Ok
tsunaharuki
lookpear90
MuAy555
naijune
maltcurse
FONG '
fujimoto
taimosu
LUKSAMON
tobytob
destiny28
momo_gig
diehard22
Ryoma+
geng2587
PalmiizdaiiY
pspang
poypay
cashchii
Korkaew
penerope
tuaguan
ukiea
chyzzz
เจ้าชายสายลม>>ฟูจิ<<
princessopal
meilimew
f_kuni
areze
kwan_38
Sisyoyo
mameaw
using1234
Ceramic
pavanon08
pot_er
secretsekai
1234
neaykung
zerostyle
Love_U
mikoboshi_jang
gungoozg
Minene
pucca0099
muey
PRINCEFUJI
shusukefuji
g,pN
chakwang
PeGaZas
senaria
Windyberry
MF
~PP~Coi~
anyka
Le_paysage
rikkai_seishun
Yokung
witoiczayoz
onegirl
amajakai14
cat441
rice555
S_princess
Zephyr
james2538
CountShadow
nikkou
OcHiBi-RyOmA
Timcanpy
demonmanna
d3moncool
gpanda
Amazatozeed
steptommy
RYOMA~~
Jenife
fuji syusuke
bright
Little_Miko
codegeass201
improves
MakoLoveRyoma
meiner
kaarra
snitsamanlarp
~AoFzii~
Admin
189 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Aui-Chaser
First Year Student
Aui-Chaser

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyThu Nov 04 2010, 16:38

ชื่อเล่น : อุ๋ย
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะเรียวมะกะชูสึเกะ ><
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่รุสิ เข้าๆออกๆได้ป่ะ?? Sleep
ขึ้นไปข้างบน Go down
momo20988
momo20988

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySat Nov 27 2010, 03:19

อ้างอิงจาก:
ชื่อเล่น : mei
ทีมที่ชอบ : Hyotei
ทำไมถึงชอบ PoT : ^^
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ^^
Mena_1957
Mena_1957

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyMon Dec 06 2010, 22:16

ชื่อเล่น :มีน
ทีมที่ชอบ :สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT :เพราะมันสนุก
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :แน่นอนอยู่แล้วค่ะ
0silver0
0silver0

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ^^   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyTue Dec 07 2010, 21:20

ชื่อเล่น : พราว
ทีม ที่ชอบ : เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ไม่รู้สิ?
ตัวละครที่ชื่นชอบ : ท่านเรียวมะ* *
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้ กับเราไหม๊ ? : ยุแล้ว^^
choojizen
choojizen

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyMon Dec 13 2010, 10:26

ชื่อ ชู
อายุ 25 แก่ละ
เพศ ช
ทีมที่ชอบ เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ เพราะเล่น tennis อยู่
ตัวละคร พ่อเรียวมะ
คุณจะสิงมั๊ย ไม่ใช่ผีนะ
Akabana
Akabana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyTue Dec 14 2010, 00:41

ชื่อเล่น :บอยครับ
ทีมที่ชอบ : ดูรูปก็น่าจะรุ้นะ อิอิ
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดี เป็นการ์ตูนกีฬาเรื่องเดียวที่อ่านแล้วสนุกไม่น่าเบื่อ ปล. ชอบ เท็ตสึกะ คุนิมิสึ มากมายครับ เท่และเก่งดี
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยุ่ไปเรื่อยๆ แต่คงไม่ถึงกับสิง เพราะยังไม่อยากเป็นผี 55+
bamukmak
bamukmak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySat Dec 25 2010, 20:56

ชื่อเล่น : แนท
ทีมที่ชอบ : ริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูแล้วไม่เบื่อ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่เรื่อย เรื่อย เหนื่อยก็พัก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySun Jan 16 2011, 20:34

ชื่อเล่น : ตอง
ทีมที่ชอบ: เซย์งาคุ (รักมาก...ชอบตั้งแต่ดูครั้งแรกแล้วคร่า Embarassed I love you เจอศรรักจากเซย์ชุนเข้าให้เต็มๆ)
ทำไมถึงชอบPOT: ก้อรักอ่ะ ชอบดูด้วย ตองก้อเรียนเทนนิสอยู่ด้วยอะค่ะ พอได้มาดูเรื่องนี้ก้อหลงรักเลย อิอิ แล้วก้อชอบป๋าเทะมากเป็นพิเศษด้วย ^^ หลงรักคนนี้มากกกกก เป็นสามีหนูเลยล่ะ 555+ Embarassed Razz
คุณจะสิงอยุ่ในบอร์ดนี้กับเรามั๊ย: อยู่ไปยันวันตายเลยคร้า silent
maice
maice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySat Jan 22 2011, 19:33

ชื่อเล่น : ไหม
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบดูการ์ตูนแนวนี้
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : สิง 555. เข้าเรื่อยๆ
hijigin
hijigin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyFri Feb 11 2011, 19:24

ชื่อเล่น : พอร์ ค่ะ^^
ทีมที่ชอบ : ริคไคได
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุก ค่ะ แล้วก็ชอบบ คนหล่ออออ ><
ยินดีรู้จักค่ะ-/\- ^^
10011997
10011997

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyThu Mar 03 2011, 11:33

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ >3<

ชื่อเล่น : เนย N-O-E-Y Very Happy
ทีมที่ชอบ : ชิเท็นโฮจิ, สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ตัวเอกหล่อ 55 ล้ิอเล่นค่ะๆ แหะๆ ชอบเพราะคิดว่าเนื้อเรื่องสนุก แล้วก็เป็นการ์ตูนกีฬาที่ดี (แถมเต็มไปด้วยชายหล่อ เหอๆ << น่าเกลียดจริง =_=)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไม่แน่ใจค่ะ แต่จะพยายามแวะเวียนมาบ่อยๆ ^^
mickey1014
mickey1014

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyFri Mar 18 2011, 13:14

ชื่อเล่น :กี้
ทีมที่ชอบ :เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT :เอาเป็นว่าชอบละกาน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :ก็ได้นะ(เอาเป็นว่าจะเข้ามาแวะเวียนบ่อยๆละกาน)
Ball26
Ball26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyThu Mar 24 2011, 14:32

ชื่อเล่น : บอล
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุ, ชิเท็นโฮจิ, สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกดีครับ ดูแล้วไม่เครียด
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : อยู่จนกว่าวาระสุดท้ายของบอร์ดจะมาถึงครับ
kinn
kinn

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำๆ   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySun Apr 03 2011, 20:54

ชื่อเล่น : ขิม
ทีมที่ชอบ : เซย์งาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : สนุกSmile
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ซุ่มอยู่แถวนี้แหละค่ะ
Mantana
Mantana

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyThu Apr 14 2011, 17:18

ชื่อเล่น : นุช
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ,สาธิตริคไค,เฮียวเท
ทำไมถึงชอบ Pot : สนุกมาก รักท่านอาโตเบะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySat Apr 23 2011, 17:23

ชื่อเล่น : การ์ตูน
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบเล่นเทนนิส เลยชอบดูค่ะ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : แน่นอนเลย
pkd
pkd

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyWed May 04 2011, 15:43

ชื่อเล่น :ผักกาด
ทีมที่ชอบ :สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT :เพราะพรหมลิขิต(?)
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : Cool นั่นสิ หึ หึ หึ Cool
nana--n
nana--n

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyFri May 13 2011, 21:23

ชื่อเล่น : ณัช
ทำไมถึงชอบ PoT : รู้แค่ว่าดูแล้วติด ไม่อยากจะลุกไปไหน เลยชอบ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ไปๆมาๆ ซุ่มค่ะ
jeans hot
jeans hot

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyWed Sep 14 2011, 00:53

ชื่อ:ยีนส์
ทีมที่ชอบ:เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT:สนุกเว่อดูแล้วทำให้มีความฝันอันไกลที่จะทำให้สำเร็จ
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดกับเราไหม: ไปๆมาๆแล้วแต่อารมณ์
HyunBo
HyunBo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyFri Sep 16 2011, 11:18

ชื่อเล่น : เตย

ทีมที่ชอบ : เซงาคุ,สาธิตริคไค

ทำไมถึงชอบ PoT : มันชอบอะ ก็คงเป็นเพราะเนื้อหาแล้วก็ความสนุก แถมยังเป็นกีฬาอีก

คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ว่างจากเรียนก็จะมาค่ะ
namob
namob

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySun Oct 09 2011, 21:22

ชื่อเล่น : น้ำอบ
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ กับ สาธิตริคไค
ทำไมถึงชอบ PoT : ดูแล้วคลั่งสุด ๆ > <
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : ชัวร์ ๆ ค่ะ
EchizenP
EchizenP

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyMon Oct 10 2011, 00:47

ชื่อเล่น "ฮูดา
อายุ "18
เพศ "หญิง
ทำไมถึงชอบ "บอกได้คำเดียว กรี๊ดมาก ^^
จะสิงอยู่ในบอร์ดเน้!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวสมาชิกใหม่ จ้า ;)   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptySat Oct 22 2011, 13:21

ชื่อเล่น : ปัง (ปังโกะ,ปังคุง แล้วแต่จะเรียก 55+)
ทีมที่ชอบ : เซงาคุ อยู่แล้วว
ทำไมถึงชอบ PoT : เพราะหลงรักเทะสึกะ Wink
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้าๆ ออกๆ น่ะฮะ
tukdanai
tukdanai

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากตัวด้วย   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyThu Jan 05 2012, 19:04

ชื่อเล่น : M
ทีมที่ชอบ : ผมชอบ naruto
ทำไมถึงชอบ PoT : ชอบการโหลดการ์ตูน
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? : เข้ามาโหลดการ์ตูนทุกเรื่อง (ขอเป็นพากย์ไทย)
koedsilp
koedsilp

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!   เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!! - Page 8 EmptyWed Apr 25 2012, 14:32

ชื่อเล่น : แอน
ทีมที่ชอบ :เซงาคุ
ทำไมถึงชอบ PoT : อันดับแรกเริ่มจากเรียวมะ หลังจากนั้นเริ่มชอบทุกอย่างที่เป็น pot
คุณจะสิงอยู่ในบอร์ดนี้กับเราไหม๊ ? :มาเรื่อย ๆ

เด็กใหม่แนะนำตัวทางนี้เลยจ้าา !!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 8 จาก 9ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next