The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่   ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่ EmptySun Apr 05 2009, 13:43

พอดีว่าบางคนอาจจะรู้แล้ว แต่ก็มีมือใหม่บางคนที่เค้าอาจจะยังไม่รู้นะครับว่า วิธีตอบกระทู้หรือแสดงความคิดเห็น
จะต้องกดปุ่มไหน ดังรูป

ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่ 11untitled1

ด้านซ้ายคือการสร้างกระทู้ใหม่

ส่วยด้านขวาคือการตอบกระทู้นะครับ

ซึ่งปุ่มทั้ง 2 อันนี้จะอยู่ข้างล่างสุดของหน้าจอนะครับ
ลองเลื่อนลงมาดูนะครับ สำหรับมือใหม่นะครับ

ปล.พอดีมะกี๋ผมเจอมากับตัว ถ้าสมมุติ ว่า ตั้งกระทู้ใหม่ผมพอย้ายให้ได้นะครับ แต่ถ้าสมมุติว่า จะโพสต์แล้วดันไปกด
ตั้งกระทู้ใหม่ - - ถ้าจำนวนโพสต์หายก็อย่าว่ากันนะครับ เพราะผมคงต้องลบออก เพราะว่ามันจะทำให้เกิดกระทู้ขึ้นเปล่าๆ

อยากให้ทุกๆคนรับรู้ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศสำหรับการตอบกระทู้หรือ Post Reply สำหรับมือใหม่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1