The Prince of Tennis Thailand Fansite
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Prince of Tennis Thailand Fansite

the Prince of Tennis SQUARE Your #1 PoT Thailand Fansite

บ้านPortal*ค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
WE "RE BACK!

อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
anyka
Jr. Representative Player
Jr. Representative Player
anyka

อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ   อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ EmptyTue May 05 2009, 11:11

อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนคะจะได้มาคุยกันได้ถูกเวลาของเราได้แค่
วันเสาร์เวลา 5.00น.-10.00น.(ช่วงเช้าเพราะที่นี้กับที่ ๆทีเราอยู่มันเร็วกว่า 5-6ชม.)
และเจอกันได้อีกแล้วแต่ชะตากรรมของเรา TOT
ขึ้นไปข้างบน Go down
shusukefuji
Real Player
Real Player
shusukefuji

อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ   อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ EmptyTue May 05 2009, 17:02

ทุกวันฮะ ~*

ตั้งแต่ตื่นนอน-ตอนหลับ

ถ้าไม่ได้ไปไหนนะ

ผมเข้าเว็บบ่อยฮะ

เจอกันทักทายกันได้

" เอก " ครับ

lol!
codegeass201
Subtitute Player
codegeass201

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ   อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ EmptyTue May 05 2009, 22:48

ก็อยู่ทั้งวันนะครับ ถ้าไม่ตืิดเรียนหรือติดธุระอ่ะนะครับ เเต่ช่วงนี้ติดเรัียนหนักมากเลยครับ ถ้าไม่ติดก็อยู๋เกือบทั้งวันเลยครับ
ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ มาคุยกันด้วยนะงับ
Le_paysage
Le_paysage

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ   อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ EmptyThu May 07 2009, 21:17

แล้วแต่ว่างค่ะ อย่างตอนนี้ช่วงปิดเทอมก็จะคุยได้ช่วงหัวค่ำ ส่วนวันนี่ไม่แน่นอน อาจจะคุยได้ช่วงเสาร์อาทิตย์หรือบางทีก็เป็นวันธรรมดา แต่ถ้าเปิดเทอมแล้วคงจะเข้ามาที่นี่น้อยลงหน่อยเพราะงานเยอะมาก
~AoFzii~
Real Player
Real Player
~AoFzii~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ   อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ EmptyFri May 08 2009, 02:13

เกือบ 24 ชม.ครับ

อยากทราบเวลา Chat ของแต่ละคนค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1